pallet

ขายที่ดินหนองยายบู่ศรีราชา ชลบุรี ขายที่ดิน 190 ตารางวาหนองยายบู่ศรีราชา ตำบลสุรศักดิ์ ศรี

  • สินค้า : มือหนึ่ง
  • ประเภท : อสังหาริมทรัพย์
  • หมวด : ที่ดิน
  • ต้องการ : ขาย
  • ขายที่ดิน 190 ตารางวา หนองยายบู่ศรีราชา ตำบลสุรศักดิ์ ศรีราชา ชลบุรี ทำเลดีห่างมอเตอร์เวย์ 3 กม.

    - รูปทรงเป็นรูปสี่เหลี่ยมสวย ทำเลดีเหมาะสร้างบ้านอยู่อาศัย ทำหอพัก ทำบ้านปล่อยเช่า ฯลฯ
    - ติดทางสาธารณะ(สามารถขยายความกว้างผิวถนนได้ถึง 8 เมตร)
    - อยู่ใกล้ถนนหลัก ถนนศรีราชาหนองค้อ 14 เข้าซอยประมาณ 50 เมตร ถึงตำแหน่งแปลงที่ดิน
    - ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน เดินทางสะดวกมากๆๆ
    - ความกว้างด้านหน้าที่ติดทางสาธารณะ ประมาณ 25 เมตร
    - ความกว้างด้านหลัง ประมาณ 23 เมตร
    - ความลึกประมาณ 29 เมตร และ 34 เมตร
    - ห่างถนนมอเตอร์เวย์สาย 7 / แยกหนองยายบู่ ประมาณ 3.1 กม.
    - ห่างถนนสุขุมวิท ประมาณ 4.5 กม.

ปรับราคาลงจาก 25,000 บาท/ตรว.
    ขาย 23,000 บาท/ตรว.
    รวม 190 ตารางวา = 4,370,000 บาท

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    ณัฏฐ์ฑิภา (วรรณธ์) 083-492-6978
    ณัฏฐ์ฑิภา (วรรณธ์) 099-287-4989
    Line ID : 0951465541

    (ติดต่อ Line หากตอบช้าต้องขออภัยค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดหมายดูทรัพย์รบกวนโทรเบอร์หลัก ถ้าไม่ได้รับสายจะติดต่อกลับนะคะ)

    สนใจนัดหมายชมทรัพย์ นัดหมายล่วงหน้า 1 วัน

    ติดต่อผู้ประกาศ

  • ณัฏฐ์ฑิภา
  • อำเภออำเภอศรีราชา จ.ชลบุรี